ʧǹҪ      зǧ֡Ҹԡ    ŧóԷ
ŧóԷ
Chulalongkorn University

254 ǧѧ
ࢵѹ ا෾ 10330
254 Phayathai Road
Pathumwan
Bangkok 10330
Tel 0 2215 3555, 0 2611 7500, 0 2218 2000
Fax 0 2215 4804, 0 2218 3369
www.chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:01:05


 

.ԵԤس .س˭ԧتҴ йѹ
Prof.Emeritus Khunying Suchada Kiranandana
¡Է Է
Chairman The University Council
Tel 0 2218 3305, 0 2218 3356 Fax 0 2218 3309
suchada.k@chula.ac.th
Update : 2012-03-23 14:44:19


 
..ѳԵ ó
Prof.Bundhit Eua-arporn, Ph.D
͸ԡú ӹѡҹԷ
President Office of the University
Tel 0 2218 3302 Fax 0 2215 3600
bundhit.e@chula.ac.th
Update : 2016-06-08 08:52:08


 
..ͧ ҡ ظ
Assistant Professor Pomthong Malakul, Ph.D.
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President Office of the University
Tel 02-218-3238 Fax 0 2215 3602
pomthong.m@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 11:08:57


 

..õ ѡ觸
ProfessorKiat Ruxrungtham, M.D.
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President Office of the University
Tel 02-218-3342 Fax 02-218-3237
kiat.r@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 11:12:45


 
..ѭ
Associate Professor Bancha Chalapirom, Ph.D.
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President Office of the University
Tel - Fax -
bancha.c@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 11:16:17


 
...Թ ѭطԡ
Professor Dr.Narin Hiransuthikul, M.D.
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President Office of the University
Tel 02-218-3317 Fax 02-218-3398
narin.h@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 11:19:45


 

..ح ʶԵ㹸
Associate ProfessorBoonchai Stitmannaithum, D.Eng.
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President Office of the University
Tel 02-218-3341 Fax 02-218-3237
boonchai.s@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 11:23:59


 
..쾹 յѪ
Assistant Professor Dr.Pimpana Peetathawatchai
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President Office of the University
Tel 02-218-3278 Fax 02-218-3398
pimpana.p@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 13:38:48


 
..ѹ ժҵ
Associate Professor Wanchai Meechart
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President Office of the University
Tel 02-218-3303 Fax 02-218-3396
wanchai.me@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 13:41:42


 

..ȳ Ѿ
Associate Professor.Wisanu Subsompon, Ph.D.
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President for Physical Resources Management Office of the University
Tel 02-218-3590 271 Fax 02-218-3589
wisanu.s@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 13:46:03


 
..çͧ ٵ
Associate Professor Dr.Pirongrong Ramasoota
ͧ͸ԡú ӹѡҹԷ
Vice President Research and Innovation Office of the University
Tel Tel: 02-218-3322 Fax 02-215-3602
pirongrong.r@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 13:48:56


 
..Ҫ ʧ
Associate ProfessorNisachon Tangsangiumvisai, Ph.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3341 Fax 02-218-3237
nisachon.t@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:06:02


 

..Ѱ ʧʡ
Associate Professor Dr.Natcha Thawesaengskulthai
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 0 2218 3303 Fax 02-218-3396
natcha.t@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:08:57


 
... õԾ
Mr.Sorapop Kiatpongsan, M.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3303 Fax 02-218-3396
sorapop.k@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:11:52


 
ѵ
Mr.Pokai Sriratanobhas
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3326 Fax 02-218-3237
pokai.s@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:14:15


 

..Ṻح عԭ
Associate Professor Dr.Naebboon Hoonchareon
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3238 Fax 02-215-3602
naebboon.h@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:17:06


 
..ط Ѿóѵ
Assistant ProfessorYootthana Chuppunnarat, Ph.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3238 Fax 02-215-3602
yootthana.c@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:19:10


 
..§ حط
Assistant Professo Kriengkrai Boonlert-U-Thai, Ph.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3322 Fax 02-215-3602
kriengkrai.b@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:21:47


 

.. ԧҹ
ProfessorYingyos Avihingsanon, M.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3342 Fax 02-218-3237
yingyos.a@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:24:00


 
..˹˷ çķ
Assistant Professor Dr.Nunghata Rangponsumrit
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3342 Fax 02-218-3237
nunghatai.r@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:27:09


 
.ͧԷ èѵ
Assistant ProfessorRuengwit Bunjongrat
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel - Fax -
ruengwit.b@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:29:01


 

..¾ ԰
Assistant ProfessoChaiyaporn Puprasert, Ph.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3326 Fax 02-218-3237
chaiyaporn.p@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:32:05


 
..ʾ.. ѧҾ
Associate ProfessorKris Angkanaporn, Ph.D
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3317 Fax 02-2183398
kris.a@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:34:29


 
.⪤ ǧ
Mr.Worachok Chaiwong
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3317 Fax 02-218-3398
worachok.c@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:36:23


 

..ճ ǹԪ
Assistant Professor Dr.Pareena Srivanit
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant of the President Office of the University
Tel 0 2218 3326 Fax 0 2218 3237
pareena.s@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:38:27


 
..ѷ ԧèķ
Assistant ProfessorVorapat Inkarojrit, Ph.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3326 Fax 02-218-3237
vorapat.i@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:41:16


 
..Ѱҹ طزԾ
Assistant ProfessorNatchanont Komutputipong, Ph.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Office of the University
Tel 02-218-3278 Fax 02-218-3398
natchanont.k@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:44:14


 

..Եѡ ó
Assistant ProfessorJittisak Thammapornpilas, Ph.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant Office of the University
Tel 02-218-3590 271 Fax 02-218-3589
jittisak.t@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:50:12


 
.ŧó زԾ
Mr.Alongkorn Parivudhiphongs
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3322 Fax 02-215-3602
alongkorn.pa@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:54:52


 
..Ѫ ⾸侱
Assistant ProfessorPatchara Popaitoon, Ph.D.
͸ԡú ӹѡҹԷ
Assistant to the President Office of the University
Tel 02-218-3303 Fax 02-218-3396
patchara.po@chula.ac.th
Update : 2016-06-20 14:58:47


 

..๵ صԸҹ
Assoc.Prof.Dr.Sunait Chutintaranond
ѳԵԷ
Dean Graduate School
Tel 0 2218 3514 Fax 0 2218 3506
sunait.c@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:08:19


 
..പ ت
Associate Professor Dr.Siridej Sujiva Sujiva
Фʵ
Dean Faculty of Education
Tel 0 2218 2565 Fax 0 2215 3568
siridej.s@chula.ac.th
Update : 2016-10-12 11:04:15


 
..Ѥҧ
Asst.Prof.Dr.Kakanang Maneesri
ШԵԷ
Dean Faculty of Psychology
Tel 0 2218 9919 Fax 02 218 9923
kakanang.m@chula.ac.th
Update : 2012-04-02 15:53:44


 

...تԵ ŷͧ
Assist.Prof.Dr.Prof.Suchit Poolthong
зѹᾷʵ
Dean Faculty of Dentistry
Tel 0 2218 8660 Fax 0 2255 3058
suchit.p@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:15:18


 
..ѹѲ ҹѹ
Prof.Dr.Nantawat Boramanand
йԵʵ
Dean
Tel 0 2218 2017 ext. 401 Fax 0 2218 2018
nantawat.b@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:31:41


 
.. പԹ
Assoc.Prof.Pasu Dacharin, Ph.D.
оҳԪʵСúѭ
Dean Faculty of Commerce and Accountancy
Tel 0 2218 5785, 0 2218 5781 Fax 0 2254 4256
pasu.d@chula.ac.th
Update : 2012-04-02 15:51:15


 

..ǧ ҵԻ԰
Assist.Prof.Dr.Duangkamol Chartprasert
йʵ
Dean Facult of Communication Arts
Tel 0 2218 2206 Fax 0 2215 3591
duangkamol.c@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:21:32


 
..վ Ż
Assoc.Prof.Dr.Sureeporn Thanasilp
оҺʵ
Dean Faculty of Nursing
Tel 0 218 1133 Fax 0 2218 1130
sureeporn.t@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:24:03


 
..طԾ ѪԹ
ProfessorSuttipong Wacharasindhu, M.D.
ᾷʵ
Dean Faculty of Medicine
Tel 0 2256 4244 Fax 0 2252 4963
suttipong.w@chula.ac.th
Update : 2016-10-12 11:15:14


 

... ʡźاŻ
Assist.Prof.Dr.Rungpetch Sakulbumrungsil
Ѫʵ
Dean Faculty of Pharmaceutical Sciences
Tel 0 2218 8251, 0 2254 5196 Fax 0 2255 8227
rungpetch.c@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:26:15


 
..͡ 駷ѾѲ
Assoc.Prof.Dr.Ake Tangsupvattana
Ѱʵ
Dean Faculty of Political Science
Tel 0 2218 7268-9 Fax 0 2253 8050
ake.t@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:29:19


 
..šɳ ʧdzԪ
Associate ProfessorPolkit Sangvani, Ph.D.
Էʵ
Dean Faculty of Science
Tel 0 2218 5030 Fax 0 2253 0337
polkit.s@chula.ac.th
Update : 2016-10-12 11:17:31


 

..ѹ حʹ
Assistant Professor Dr.Wanchai Boonrod
Էʵá
Dean faculty of sport science
Tel 0 2218 1032 Fax 0 2218 1035
wanchai.b@chula.ac.th
Update : 2016-10-12 11:19:44


 
..ؾ ൪Թʡ
Associate Professor Dr. Supot Teachavorasinskun
ǡʵ
Dean Faculty of Engineering
Tel 0 2218 6309 Fax 0 2253 6161
supot.t@chula.ac.th
Update : 2016-10-12 11:21:57


 
..ó ɰѹ
Assoc. Prof.Dr.Suppakorn Disatapundhu
Żʵ
Dean Faculty of Fine and Applied Arts
Tel 0 2218 4562, 0 2218 4563 Fax 0 2218 4563
suppakorn.d@chula.ac.th
Update : 2012-03-31 17:30:06


 

.. óд
Professor Worawet Suwanrada,Ph.D.
ɰʵ
Dean Faculty of Economics
Tel 0 2218 6213 Fax 0 2218 6233
worawet.s@chula.ac.th
Update : 2016-10-12 11:27:57


 
..ɮ ҭԵ
Assoc.Prof.Dr.Pinraj Khanjanusthiti
ʶһѵ¡ʵ
Dean Faculty of Architecture
Tel 0 2218 4301 Fax 0 2218 3629
pinraj.k@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:37:26


 
..Ź ҹ
Assistant Professor Palanee Ammaranond, Ph.D.
Ǫʵ
Dean Faculty of Allied Health Sciences
Tel 0 2218 1076 Fax 0 2218 1076
palanee.a@chula.ac.th
Update : 2016-10-12 11:24:24


 

..ʾ..è ǧǪ
Prof. Dr. Roongroje Thanawongnuwech
ѵᾷʵ
Dean Faculty of Veterinary Science
Tel 0 2218 9780 Fax 0 2255 3910
roongroje.t@chula.ac.th
Update : 2014-10-03 11:41:27


 
..觡ҭ ෾ҭ
Associate Professor Kingkarn Thepkanjana, Ph.D.
ѡʵ
Dean Faculty of Arts
Tel 0 2218 4885 Fax 0 2218 4867
kingkarn.t@chula.ac.th
Update : 2016-10-12 11:32:30


 





Update :


 

Ѵ : ӹѡѲҡûЪѹ Ъѹ
Ţ 9 .ѹ . 6 ǧʹ ࢵ ا෾ 10400