ʧǹҪ      зǧ֡Ҹԡ    ԷʧҹԹ
ԷʧҹԹ
Prince of Songkla University

ԷࢵҴ˭ 15 ҭdzԪ ӺҴ˭
Ҵ˭ ʧ 90110
Hat-Yai Campus 15 Thanon Karnjanavanich, Tambon Hat-Yai
Hat-Yai
Songkhla 90110
Tel 0 7428 2000
Fax 0 7421 2828
www.psu.ac.th
Update : 2014-11-10 09:46:43


ԷʧҹԹ
Prince of Songkla University

Էࢵѵҹ 18 ԭдɰ Ӻ
ͧ ѵҹ 94000
Pattani Campus 181 Thanon Charoenpradit, Tambon Rusamila
Muang
Pattani 94000
Tel 0 7331 3928-45
Fax 0 7333 5128
www.banga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-13 11:07:45


ԷʧҹԹ
Prince of Songkla University

Էࢵ 80 1 ԪԵʧ Ӻšз
з 83120
Phuket Campus 80 Moo 1, Thanon Wichitsongkarm, Tambon Kra-thu
Kathu
Phuket 83120
Tel 0 7627 6000-1
Fax 0 7627 6002
www.phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-10 09:51:23


ԷʧҹԹ
Prince of Songkla University

Էࢵɮҹ 31 6 ɮ- ӺТ
ͧ ɮҹ 84000
Surat Thani Campus 31 moo 6, Thanon Surat-Nasarn, Tambon Makhamtia
Muang
Surat Thani 84000
Tel 0 7735 5040
Fax 0 7735 50401
www.surathani.psu.ac.th
Update : 2014-11-10 09:52:14


ԷʧҹԹ
Prince of Songkla University

Էࢵѧ ӺŤǹԧ
ͧ ѧ 92000
Trang Campus Tambon Kaunpring
Muang
Trang 92000
Tel 0 7520 1712
Fax 0 75201709
www.trang.psu.ac.th
Update : 2014-11-10 09:54:27


 

. .ѡ ʡ
Assoc. Prof. Dr.Chusak Limsakul
͸ԡú ԷࢵҴ˭
President Hat-Yai Campus
Tel 0 7421 2822, 0 7428 2000 ext. 2800 chusak.l@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:40:56


 
¾ԪԵ ͧʧѲ
Mr. Phichit Rerngsangvatana
ͧ͸ԡú
Vice President
Tel 0 7428 2802, 0 7428 2803 phichit.r@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:23:14


 
. .ѵ ǻдѺ
Asst. Prof. Dr. Niwat Keawpradub
ͧ͸ԡúսҧἹСԹ
Vice President for Planning and Finance
Tel 0 7428 2814, 0 7428 2815 niwat.k@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:41:10


 

. .ر ȵآ
Assoc. Prof. Dr.Chutamas Satasook
ͧ͸ԡúս¡֡
Vice President for Academic Affairs
Tel 0 7428 2816, 0 7428 2817 chutamas.p@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:42:23


 
. .о զʡ
Assoc. Prof. Dr.Perapong Tekasakul
ͧ͸ԡúսкԨ
Vice President for Research System and Graduate Studies
Tel 0 7428 2810, 0 7428 2819 perapong.t@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:42:58


 
. .زѡ طԺ
Assoc. Prof. , M.D. Puttisak Puttawibul
ͧ͸ԡúս·ѾԹ
Vice President for Assets and Outreach
Tel 0 7428 2808,0 7428 2809 pputtisa@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:43:20


 

. .ԡ ͧ˹
Assoc. Prof. Dr.Krerkchai Thongnoo
ͧ͸ԡúսкʹ
Vice President for Information Technology and Physical Structure
Tel 0 7428 2809,0 7428 2826 krerkchai.t@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:44:44


 
. .ظ طҧ
Assoc. Prof. Dr.Worawut Wisutmethangoon.
ͧ͸ԡúս¾Ѳҹѡ֡
Vice President for Student Development and Alumni Affairs
Tel 0 7428 2812, 0 7428 2813 worawut.w@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:45:54


 
. .ѷ ѡ
Asst. Prof. Dr.Pattara Aiyarak
ͧ͸ԡúսѹ
Vice President for International Affairs
Tel 0 7428 2812, 0 7428 2813 pattara.a@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:46:17


 

.Ѳ ѧʾġ
Asst. Prof. Theerawat Hungspreugs
͸ԡúսҧἹоѲ
Assistant President for Planning and Development
Tel 0 7428 2062,0 7428 2018 theerawat.h@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 10:43:29


 
. . ʧѧ
Asst. Prof. Dr. Ram Yamsaengsung
͸ԡúսѹ
Assistant President for International Affairs
Tel 0 7428 2815 ram.y@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:59:05


 
. .ѹ طѧ طѧ
Assoc.Prof.Dr.Wandee Suttharangsee
͸ԡúս¾Ѳҡ¹
Assistant President for Learning and Teaching Development
Tel 0 7428 2827 wandee.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:59:20


 

. .ؾѵ ѹ
Asst. Prof. Dr. Supatra Davison
͸ԡúսԪҡ
Assistant President for Academic Affairs
Tel 0 7428 2912 supatra.d@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:59:33


 
.Ѵ ͡ɰ
Assoc. Prof. Ladda Eksomtramage
͸ԡúսѡٵФسҾ֡
Assistant President for Curriculum and Education Quality
Tel 0 7428 9209 ladda.e@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 10:58:11


 
.Դ آͧ
Dr. Panida Sukseemuang
͸ԡúս¡Ԩùѡ֡
Assistant President for Student Affairs
Tel 0 7428 2823 phanida.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 11:01:11


 

.آʴ Ԩء
Dr. Suksawat Sirijarukul
͸ԡúս¡Ѻѡ֡
Assistant President for Student Admission
Tel 0 7428 2824 suksawat.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 11:04:08


 
.Ũ ѷѧͧ
Assoc.Prof.Nuanjira Phatthrarangrong
͸ԡúս»СѹسҾ
Assistant President for Quality Assurance
Tel 0 7421 8290 ext. 2822 nuanjira.p@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 11:07:03


 
. çŻ
Dr. Paphavee Van Dommelen
͸ԡúѹ¹ѡ֡ҵҧҵ
Assistant President for International Affairs and Foreign Students
Tel 0 7428 2815 ppaphavee.t@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 11:11:09


 

.صԾ è
Asst. Prof.Chutiporn Jirojkul
͸ԡúսʴԡùѡ֡
Assistant President for Student Welfare
Tel 0 7428 2822 chutiporn.j@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 11:14:23


 
.ѯ ѷ
Dr. Peerapat Roongsattham
ͧ͸ԡúսͧѹ
Assistant President for External Relations
Tel 0 7428 8518 peerapat.r@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:48:42


 
. .о ժ
Asst. Prof. Dr. Teerapon Srichana
ѳԵԷ
Dean Graduate School
Tel 0 7442 9084, 0 7428 6981-5, 0 7428 6988 Fax 0 7421 1962
teerapol.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:49:07


 

. . ش ת侺
Assoc. Prof. Dr. Udomphon Puetpaiboon
ǡʵ
Dean Faculty of Engineering
Tel 0 7428 7000, 0 7428 7005 Fax 0 7421 2805
udomphon.p@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:50:49


 
. .ó ⪵õ
Assoc. Prof. Dr. Wilaiwan Chotigeat
Էʵ
Dean Faculty of Science
Tel 0 7428 8002,0 7428 8003 Fax 0 7421 2801
wilaiwan.c@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:51:06


 
. . ظ ԭ
Assoc. Prof. M.D. Sutham Pinjaroen
ᾷʵ
Dean Faculty of Medicine
Tel 0 7445 1100, 0 7428 6409 Fax 0 7421 2900, 0 7421 2903
sutham.p@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:51:36


 

. .ѭ Ե
Assoc. Prof. Dr. Aranya Chaowalit
оҺʵ
Dean Faculty of Nursing
Tel 0 7428 6400, 0 7428 6409 aranya.c@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:52:00


 
. ѵ
Asst. Prof. Jongpid Sirirat
ԷҡèѴ
Dean Faculty of Management Sciences
Tel 0 7428 7800 Fax 0 7421 2818
jongpid.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 11:50:23


 
.ѡ ѳԵ
Asst. Prof. Taweesak Niyombandith
зѾҡøҵ
Dean Faculty of Natural Resources
Tel 0 7421 2806, 0 7428 6000 Fax 0 7421 23
taweesak.n@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 13:09:39


 

. . ó
Asst. Prof. Dr. Sirirat Pinsuwan
Ѫʵ
Dean Faculty of Pharmaceutical Sciences
Tel 0 7421 2824, 0 7428 8800 Fax 0 7421 2815
sirirat.pi@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:52:55


 
. .ѵ ѵè
Assoc. Prof. Dr. Chairat Charoemratrote
зѹᾷʵ
Dean Faculty of Dentistry
Tel 0 7421 2914, 0 74287500 Fax 0 7421 2922
chairat.c@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:53:11


 
. . èѨ ҹʴ
Asst. Prof. Dr. Rotchanatch Darnsawasd
СèѴǴ
Dean Faculty of Environmental Management
Tel 0 7428 680 Fax 0 7442 9750
ratchanatch.d@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:53:36


 

. .è ǧ
Assoc. Prof. Dr.Wirote YOURAVONG
صˡɵ
Dean Faculty of Agro-Industry
Tel 0 7428 6300 Fax 0 7421 2889
wirote.y@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:53:56


 
. .ʹ
Assoc. Prof. Dr. Adisa Teo
Żʵ
Dean Faculty of Liberal Arts
Tel 0 7428 6700 Fax 0 7428 6707
adisa.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:54:17


 
ҨԹ óѵ
Mr. Wasin Suwannarat
йԵʵ
Dean Faculty of law
Tel 0 7428 2500 Fax 0 7428 2599
wasin.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-10 13:55:17


 

. . Ժ쾧
Prof. Dr.AREE WIBOONPONGSE
ɰʵ
Dean Faculty of Economics
Tel 0 7428 2409 Fax 0 7449 3353
areewiboonpongse@gmail.com
Update : 2014-11-14 14:58:04


 
. .ʹ ʡ
Assoc. Prof. Dr.Sanan Subhadhirasakul
СᾷἹ
Dean Faculty of Traditional Thai Medicine
Tel 0 7428 2700 Fax 0 7428 2709
sanan.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 14:58:40


 
. .ê Եç
Assoc. Prof. Dr. Siroj Jitsurong
෤Ԥᾷ
Dean Faculty of Medical Technology
Tel 0 74228 9105 siroj.j@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:00:26


 

. . ҭപ
Asst. Prof. Dr.MONTRI KARNJANADECHA
ӹ¡ ٹ
Director Computer Center
Tel 0 7428 2879, 0 7428 2101 montri@coe.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:02:21


 
. .ظ
Asst. Prof. Dr.SUTHAM NIYOMWAS
ӹ¡ ӹѡԨоѲ
Director Research and Development Office
Tel 0 7428 6940 , 0 7428 6941 Fax 0 7421 2839
sutham.n@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:04:28


 
..ҤԵ ͧ
Assoc.Prof.Dr.Chakrit Tongurai
ӹ¡ ٹͧԷʵ
Director Scientific Equipment Center
Tel 0 74218 6900 chakrit.t@psu.ac.th
Update : 2014-11-11 08:42:03


 

Ҩɮ
Lect.JEDSADA MOKHAGUL
ӹ¡ ӹѡѾҡá¹سŧŧ áع
Director Learning Resources Center
Tel 0 7428 2375-85 Fax 0 7444 6694
jedsada.m@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:06:56


 
. .ɺ ԭѲ
Asst. Prof. Dr.BUSSABONG CHAIJAROENWATANA
ӹ¡ ʶҺѹѹ֡
Director Peace Studies Institute
Tel 0 74289455 bussabong.c@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:08:34


 
. . ʧѧ
Asst. Prof. Dr.RAM YAMSAENGSUNG
ӹ¡ Է¹ҹҪҵ
Director International College
Tel 0 7428 9400 ram.y@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:10:24


 

. .Է Ѳ
Assoc. Prof. Dr. PRAWIT TOWATANA
ӹ¡ ʶҺѹѾҡ÷Ъ½
Director Marine and Coastal Resources Institute
Tel 0 7428 2320 prawit.t@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:12:12


 
. .ѤԷ ҭ
Asst. Prof. Dr.AKKHARAWIT KANJANAOPAS
ӹ¡ طҹԷʵ
Director
Tel 0 7428 6946 akkharawit.k@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:14:22


 
. ͧ ͧͧ
Asst. Prof. SOMPONG THONGPONG
ͧ͸ԡú Էࢵѵҹ
Vice President for Pattani Campus
Tel 0 7333 5129 tsompong@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:16:07


 

. ­ͧ
Asst. Prof.Nopporn Reinthong
ͧ͸ԡúսҧἹоѲкԷࢵѵҹ
Vice President for Planning and System Development, Pattani Campus
Tel 0 7331 1004 rnopporn@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:16:35


 
. . ؾ آѹ
Asst. Prof. Dr. Yupadee Chaisuksant
ͧ͸ԡúսԪҡѹԷࢵѵҹ
Vice President for Academic and International Affairs, Pattani Campus
Tel 0 7333 5912 cyupadee@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:17:11


 
.ԿԴ Ѵ
Asst.Prof.Nifarid Raden-Ahmad
ͧ͸ԡúս¾Ѳҹѡ֡ѲԷࢵѵҹ
Vice President for Student and Culture, Pattani Campus
Tel 0 7331 3153 Fax 0 7331 2403
rnifarid@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-11 09:53:59


 

. . 鹻дѺ
Asst. Prof. Dr.CHAMNEIN CHONPRADUB
͸ԡúսº Էࢵѵҹ
Assistant President for Administrative Affairs, Pattani Campus
Tel 0 7331 3142 cchamnein@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:34:40


 
Ҩѯ Ѳ
Lect. ATTAPOL KONGPAT
͸ԡúս¾Ѳҹѡ֡ѲԷࢵѵҹ
Assistant President for Student and Cultural Development, Pattani Campus
Tel 0 7331 3153 kattapol@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:35:25


 
.ó Ѻ§
Dr.NUWAN THAPTHIANG
͸ԡúսѹԷࢵѵҹ
Assistant President for International Affairs, Pattani campus
Tel 0 7331 2238 tnuwan@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:36:22


 

Ҩʹ ͹
Lect.SANAN PENGMUAN
͸ԡú ԨкԡԪҡԷࢵѵҹ
Assistant President for Research and Outreach, Pattani Campus
Tel 0 7333 5912 psanan.bunga@hotmail.com
Update : 2014-11-18 08:41:04


 
Ҩ
Lect.LEK SAEJEW
͸ԡúս»СѹسҾ Էࢵѵҹ
Assistant President for Quality Assurance, Pattani Campus
Tel 07331 3928-49 slek@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:41:28


 
. .ѰԷ ѹ
Asst. Prof. Dr. Nathavit Portjanatanti
֡ʵ
Dean Faculty of Education
Tel 0 7333 1301 ext. 1600 pnathavi@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:28:59


 

.. ʹ
Assoc. Prof. Dr. Parit Yinsen
ʵѧʵ
Dean Faculty of Humanities and Social Science
Tel 0 7333 1304, 0 7331 2234 Fax 0 7331 2232
yprajuab@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-11 13:58:10


 
. .ء
Assoc. Prof. Dr. SUKREE HAJISAMAE
Էʵ෤
Dean Faculty of Science and Technology
Tel 0 7331 3033, 0 7333 3048 Fax 0 7333 5130
hsukree@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:30:49


 
.
Dr.YUSOF TALEK
ӹ¡ Է֡
Director College of Islamic Studies
Tel 0 7333 1305, 0 7331 3928-45 ext. 1576 Fax 0 7334 8726
ytalek@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:31:59


 

. ó ġ
Assoc. Prof. Rawewan Chaumpluk
(ѡҡ) Żʵ
Dean Faculty of Fine and Applied Arts
Tel 0 7331 3928-50 ext. 1738, 0 733 3126 Fax 0 73313126
crawewan@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:32:54


 
.ѡɳ ҧ
Asst. Prof. Walakkamol Changkamol
Էҡ
Dean Faculty of Communication Sciences
Tel 0 7331 3928-50 ext. 1380 Fax 0 7334 9692
walak@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-11 14:35:29


 

Asst. Prof. Chitchanok Rahimmula
Ѱʵ
Dean Faculty of Political Science
Tel 0 7331 2269 rchidcha@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:33:49


 

.Ե Ⱦѵ
Assoc. Prof.IMJIT LERTTONGSONBAT
ӹ¡ ӹѡԷºԡ
Director Office of Academic Services
Tel 0 7333 0300 Fax 0 73333 1300
limjit@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:35:19


 
. .ʶ
Asst. Prof.SATHIAN PAENLUEA
ӹ¡ ӹѡС֡ҵͧ
Director Office of Extension and Continuing Education
Tel 0 7333 1302 psatian@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:38:33


 
. ͧ
Asst.Prof.Kamol Kongthong
ӹ¡ ʶҺѹѲ֡ҡҳѲ
Director Princess Galyani Vadhana Institute of Cultural Studies
Tel 0 7331 3140 ext. 1470 kkamol@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-11 14:53:30


 

.Ѫ ѧ
Asst. Prof.PACHARIYA CHAILANGKA
оҺʵ Էࢵѵҹ
Dean Faculty of Nursing,Pattani Campus
Tel 0 7331 2186 pachariya.c@psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:43:29


 
.Ǵ صѵ
Assoc. Prof. Puwadon Bootrat
ͧ͸ԡúԷࢵ
Vice President for Phuket Campus
Tel 0 7627 6005 puwadon@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-11 15:16:59


 
Ҩԭ ķ
Lect.Charoen Brahmritdhi
͸ԡúս¾Ѳҹѡ֡ Էࢵ
Assistant to the President for Student Development
Tel 0 7627 6000 ext. 6008 charoen@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:42:49


 

.ѪǴ ʡ
Dr.WADCHARAWADEE LIMSAKUL
͸ԡúսԪҡԷࢵ
Assistant President for Academic Affairs, Phuket Campus
Tel 0 7627 6008,0 7627 6000 ext. 6007 wadcharawadee.n@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:49:15


 
. .ѵ ǷԷ
Asst. Prof. Dr.RATTANA WETPRASIT
͸ԡúս෤ʹ Էࢵ
Assistant to the President for Information Technology
Tel 0 7627 6147 rattana.w@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:50:47


 
ҨҤ ѧͧ
Lect.ARKOM WANGMUANG
͸ԡúս¡Ԩþ Էࢵ
Assistant to the President for Special Affairs
Tel 0 7627 6538 arkom.w@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:52:07


 

.Ҿ ѵ
Dr.TATIYAPORN JARUMANEERAT
͸ԡúսѹ Էࢵ
Assistant President for International Affairs
Tel 0 7627 6000 ext. 6521 tatiyaporn.j@gmail.com
Update : 2014-11-14 15:55:25


 
.ѹԹ ح
Dr.CHANTINEE BOONCHAI
͸ԡúս¾ѲͧФ Էࢵ
Assistant to the President for Organization and Collaboration Development
Tel 0 7627 6541 chantinee.b@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:56:54


 
. . ö ǡ
Assoc. Prof. Dr. Prathana Kunnaovakun
СúԡС÷ͧ
Dean Faculty of Hospitality and Tourism
Tel 0 7627 6802,0 7627 6200 Fax 0 7627 6203
kprathan@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:57:25


 

..ѹ ͧ
Assoc. Prof. Dr. Pun Thongchumnum
෤Ǵ
Dean Faculty of Technology and Environment
Tel 0 7627 6100 Fax 0 7627 6102
tpun@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-13 09:01:23


 
. .ʹ ͹æ
Asst. Prof. Dr. Sontaya Anakasiri
֡
Dean Faculty of International Studies
Tel 0 7627 6601 Fax 0 7627 6002
sontayasontaya.a@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:58:10


 
.è ͧ
Lect.Viroj Pootong
ӹ¡ Էª
Director Phuket Community College
Tel 0 7627 6405 viroj@phuket.psu.ac.th
Update : 2014-11-13 09:24:06


 

. .ԭ Ҥä
Assoc. Prof. Dr. Charoen Nakason
ͧ͸ԡúԷࢵɮҹ
Vice President for Surat Thani Campus
Tel 0 7735 5040-1 ext. 8809 ncharoen@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-14 15:58:31


 
.ԭ سط
Asst. Prof. PARINYA AROONVISOOT
ͧ͸ԡúսԪҡкѳԵ֡ Էࢵɮҹ
Vice President for
Tel 0 7735 5040-1 ext. 2103 parinya.a@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 16:00:44


 
.ѡɳ ع
Dr.Suwaluk Wisunthorn
͸ԡúսº Էࢵɮҹ
Assistant President for Administrative Affairs, Surat Thani Campus
Tel 0 7735 5040-1 ext. 8807 suwaluk.w@psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:46:19


 

. .ອó
Asst. Prof. Dr.BENCHAMAPORN PIMPA
͸ԡúսԨкѳԵ֡ Էࢵɮҹ
Assistant President for Research Graduate and International Affairs, Suratthani Campus
Tel 0 7735 5040-1 ext 2002 benchamaporn.p@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 16:03:36


 
ҨԵ
Lect.SUWIT SRIMAI
͸ԡúսἹоѲͧ Էࢵɮҹ
, Suratthani Campus
Tel 0 7735 5040-1 ext. 8806 suwit.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 16:04:31


 
.تҵ ԧͧ
Dr.SUCHART CHOENGTHONG
͸ԡúսʹСèѴ÷ѾԹ Էࢵɮҹ

Tel 0 7735 5040-1 ext.8890 suchart.c@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 16:05:24


 

.
Dr.Bodee Khamseekhiew
͸ԡúս¾Ѳҹѡ֡ѹ Էࢵɮҹ
Assistant President for Student Development, Surat Thani Campus, Surat Thani Campus
Tel 0 7735 5040-1 ext 2101 bodee.k@psu.ac.th
Update : 2014-11-13 10:00:12


 
.طԨԵ ԧͧ
Dr. Suthijit Choengthong
ŻʵԷҡèѴ
Dean Faculty of Arts and Management Sciences
Tel 0 7735 2000 suthijit.c@psu.ac.th
Update : 2014-11-13 10:13:50


 
. .ԭ Ҥä
Assoc. Prof. Dr. Charoen Nakason
[ѡҡ] Էʵ෤صˡ
Dean (Acting) Faculty of Science and Industrial Technology
Tel 0 7735 5453 ncharoen@bunga.pn.psu.ac.th
Update : 2014-11-13 10:27:25


 

..ѡ Ҵ
Asst.Prof.Dr.Pongsak Luadee
ӹ¡ Էªɮҹ
Director Surat Thani Community College
Tel 0 7735 2093 pongsak.l@psu.ac.th
Update : 2014-11-13 10:10:34


 
.ѡ ٺѵ
Asst. Prof. Paktra Kooburat
ͧ͸ԡúԷࢵѧ
Vice President for Trang Campus
Tel 0 7520 1701 paktra.k@psu.ac.th
Update : 2014-11-13 10:31:00


 
ҨIJ ǹ
Lect.PRUT YUANLAE
͸ԡúսº Էࢵѧ
Assistant President for Administrative Affairs, Trang Campus Trang Campus
Tel 0 7520 1757 prut.y@psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:53:52


 

.Ԫ ྪʡǧ
Dr.PONGPITCH PETCHSAKULWONG
͸ԡúս¡֡СûСѹسҾ Էࢵѧ
Assistant President for Quality Assurance, Trang Campus
Tel 0 7520 1805 pongpitch.p@psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:49:37


 
ҨѤ ѧѹ
Lect.SAKKAYOT SUNGKAPAN
͸ԡúս¾Ѳҹѡ֡Ѳ Էࢵѧ
Assistant President for Student and Cultural Development,Trang Campus
Tel 0 75201781 sakkayot.s@psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:52:42


 
Ҩѵ ʹ
Lect.PAWAT RAWDKHEM RAWDKHEM
͸ԡúսҤʶҹ Էࢵѧ
, Trang Campus
Tel 0 7520 1748 pawat.r@psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:50:36


 

Ҩʧ ѭطó
Lect.SANGNAPA HIRUNMUTRAPORN
͸ԡúսԷºԡкʹ Էࢵѧ

Tel 0 7520 1780 sangnapa.h@psu.ac.th
Update : 2014-11-18 08:51:41


 
.ԾѲ ⾸ԨԵ
Dr.NIPAT POWIJIT
оҳԪʵСèѴ
Dean Faculty of Commerce and Managment
Tel 0 7520 1707 nipat.p@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 16:13:59


 
.ѡ ٺѵ
Asst. Prof. Paktra Kooburat
(ѡҡ) ʶһѵ¡ʵ
Dean
Tel 0 7520 1701 paktra.k@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 16:18:38


 

ҧѹ ػѤԭ
Mrs.Nantiya Kubaukkrapinyo
ҹҹҹԷʧҹԹ
Coordnation Affairs Prince of Songkhla University, Bangkok office
Tel 0 2354 5558-60 Fax 0 2354 5561
nantiya.k@psu.ac.th
Update : 2014-11-14 16:28:43


 





Update :


 





Update :


 

Ѵ : ӹѡѲҡûЪѹ Ъѹ
Ţ 9 .ѹ . 6 ǧʹ ࢵ ا෾ 10400