นามสงเคราะห์ส่วนราชการไทย      กระทรวงการคลัง    บรรษัทตลาดรองสินเชื่อที่อยู่อาศัย
บรรษัทตลาดรองสินเชื่อที่อยู่อาศัย
Secondary Mortgage Corporation

ชั้น 21 อาคารเอไอเอ แคปปิตอล เซ็นเตอร์ เลขที่ 89 ถนนรัชดาภิเษก แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพฯ 10400
ดินแดง กรุงเทพฯ 10400
21st Floor, AIA Capital Center Bldg., 89 Ratchadapisek Road, KwaengDindaeng, KhetDindaeng, Bangkok 10400, Thailand
Dindaeng
Bangkok 10400
Tel 0-2018-3666
Fax 0-2018-3611-3
www.smc.or.th
Update : 2016-05-31 09:51:21


 

นางวสุกานต์ วิศาลสวัสดิ์
Mrs. Wasukarn Visansawatdi
กรรมการและผู้จัดการ
President of SMC
Tel 02-018-3666 Fax 02-018-3611
wasukarn_v@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:14:43


 
นายกรพล ชินพัฒน์
Mr.Korapol Chinpat
ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ สายบริหารองค์กร กลุ่ม 1

Tel 02-018-3666*6505 korapol_c@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:14:04


 
นางตระกูลธิดา พงษ์สุทธิพาณิชย์
Mrs.Trakulthida Pongsuttipanich
ผู้อำนวยการอาวุโส ฝ่ายยุทธศาสตร์องค์กร

Tel 02-018-3666*6511 trakulthida_p@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:16:20


 

นายปียุษ เตชะตระการธรรม
Mr.Peeyus Taechatakrantham
ผู้อำนวยการอาวุโส ฝ่ายตลาดทุน

Tel 02-018-3666*6517 peeyus_t@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:17:59


 
นางสาวสุรีพันธ์ สิริอาภรณ์สกุล
Ms.Sureepan Siriapornskul
ผู้อำนวยการอาวุโส ฝ่ายสื่อสารองค์กร

Tel 02-018-3666*6515 sureepan_s@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:19:29


 
นางสาวจุฬาพรรณ บรรจงสัตย์
Ms.Chulaphan Bunjongsat
ผู้อำนวยการ ฝ่ายตรวจรับสินเชื่อ

Tel 02-018-3666*6513 chulaphan_b@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:24:49


 

นางศิวะพร นิมิตสุรชาติ
Mrs. Siwaporn Nimitsurachart
ผู้อำนวยการ ฝ่ายกฎหมาย

Tel 02-018-3666*6524 Siwaporn_n@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:23:07


 
นางสาววิภาภรณ์ พนัส
Ms.Wipaporn Panad
ผู้อำนวยการ ฝ่ายทรัพยากรบุคคล

Tel 02-018-3666*6522 wipaporn_p@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:27:34


 
นายจิรทัศน์ พัฒนอมร
Mr.Jiratat Pattana-amorn
ผู้อำนวยการ ฝ่ายตรวจสอบภายใน

Tel 02-018-3666*6512 jiratat_p@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:26:05


 

นางสาวอุทัยวรรณ ลิ่มกังวาฬมงคล
Ms.Uthaiwan Limkangwalmongkol
ผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารเงิน

Tel 02-018-3666*6516 uthaiwan.l@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:31:16


 
นางสาวจุราพร ชัยวิเศษ
Ms.Juraporn Chaivisete
ผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารสินทรัพย์

Tel 02-018-3666*6523 juraporn_c@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:34:02


 
นายธีรชัย เจียมจตุรพัฒพร
Mr.Teerachai Jiamjaturapatporn
ผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาผลิตภัณฑ์และนวัตกรรม

Tel 02-018-3666 teerachai_j@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:40:32


 

นางสาวอรอนงค์ เหมือนวงษ์ญาติ
Ms.Ornanong Maunwongyath
ผู้อำนวยการ งานโครงการเฉพาะกิจ (บริหารความสัมพันธ์ลูกค้า)

Tel 02-018-3666*6510 ornanong_m@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:42:15


 
นายอนันต์ จันทร์เพชร์
Mr.Anan Janpet
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารความเสี่ยง

Tel 02-018-3666*3619 anan_j@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:29:58


 
นางสาวปิฏิมา เผ่าพันธุ์พิพัฒน์
Ms.Pitima Paopanpipat
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาธุรกิจ2

Tel 02-018-3666*3651 pitima_p@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:39:07


 

นายปริทัศน์ จันทสาร
Mr.Parithas Chantasarn
ผู้ช่วยผู้อำนวยการ ฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ

Tel 02-018-3666*3676 parithas_c@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:28:52


 
นางสาวสุกฤตา ปิดกันภัยธำรง
Ms.Sukitta Pidkunpaitamrong
ผู้ช่วยผู้อำนวยการ ฝ่ายบัญชี

sukitta_p@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:35:44


 
นางสาวขวัญเรือน สุขแก้ว
Ms.Khwanruean Sookkaew
ผู้ช่วยผู้อำนวยการ ฝ่ายปฏิบัติการ

Tel 02-018-3666*3640 Khwanruean_s@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:36:58


 

นางสาววารุณี บุญดวง
Ms.Warunee Boonduang
ผู้ช่วยผู้อำนวยการ สำนักกรรมการผู้จัดการ

Tel 02-018-3666*3601 warunee_b@smc.or.th
Update : 2018-05-22 11:44:28


 





Update :


 





Update :


 

จัดทำโดย : สำนักพัฒนาการประชาสัมพันธ์ กรมประชาสัมพันธ์
เลขที่ 9 ซ.อารีย์สัมพันธ์ ถ.พระราม 6 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพฯ 10400